Taarifa za Mawasiliano

Chagua njia yako ya masomo

Kuhusu Chuo Kikuu Cha Daystar

Chuo Kikuu cha Daystar ni taasisi ya elimu ya juu isiyofungamana na dhehebu na inayomweka Kristo katikati, inayowaandaa viongozi watumishi Wakristo kwa mabadiliko ya kanisa na jamii.

Vumbua Daystar
Jumuiya ya kampasi ya Daystar

Kubadilisha Kanisa na Jamii

Tunaunganisha imani na ujifunzaji kuwaandaa wahitimu kwa huduma yenye maana katika taaluma, familia, makanisa na jamii zao.

Daystar
Daystar University

Kusudi Letu

Daystar kwa Muhtasari

64
Accredited Programmes
5
Aina za Programu
3
Vipindi vya Udahili
2
Campuses + 1 Virtual Learning Centre

Shule Zetu

Safari Yetu

  1. 1964

    Daystar Publications yaanzishwa Bulawayo, Zimbabwe.

  2. 1971

    Taasisi yahamia Kenya na kuanza sura mpya katika mawasiliano ya Kikristo.

  3. 1976

    Daystar yaanzisha programu yake ya kwanza ya stashahada ya miaka miwili baada ya sekondari.

  4. 1984

    Programu ya shahada ya miaka minne yaanza na Daystar University College kuimarika.

  5. 1994

    Daystar yapokea Hati ya Idhini kutoka Serikali ya Kenya.

  6. Leo

    Daystar yaendelea kuendeleza ufundishaji, utafiti na huduma kwa dunia inayobadilika.

Kwa nini uchague Daystar?

Kujifunza kwa kusudi

Ufundishaji makini unaunganishwa na studio, maabara na uzoefu wa vitendo katika njia za kitaaluma za Daystar.

Wanafunzi hujifunza kufikiri kwa kina, kuwasiliana kwa uwazi na kubadilisha maarifa kuwa vitendo vyenye maana.

Chunguza programu

Uongozi unaohudumia

Tabia, ujasiri na huruma huunda namna wanafunzi wa Daystar wanavyojifunza kuongoza.

Ushirikiano na jamii hubadilisha maarifa ya darasani kuwa huduma inayobadilisha kanisa na jamii.

Gundua maisha ya wanafunzi

Imani inayoishi kwa pamoja

Ibada, maombi, ushauri na ushirika huleta nafasi ya malezi ya kiroho na kujisikia kuwa sehemu ya jumuiya.

Jumuiya ya Daystar inayomweka Kristo katikati huwasaidia wanafunzi kuunganisha ujifunzaji na wito pamoja na kusudi.

Chunguza huduma ya kiroho

Athari zaidi ya kampasi

Wahitimu wa Daystar hupeleka maarifa, imani na uongozi wao katika jamii na sekta duniani kote.

Mahusiano yanayojengwa hapa huendelea kupitia mtandao unaokua wa wahitimu wenye kusudi.

Kutana na wahitimu wetu

Programu za Ufadhili

Ufadhili na msaada wa kifedha wa Daystar hufanya elimu ya mabadiliko ipatikane zaidi kwa wanafunzi wenye kusudi na uwezo.

Maisha ya Kampasi

Habari na Matukio

Daystar University Hosts Premier AI Conference
Habari Iliyoangaziwa

Daystar University Hosts Premier AI Conference

Julai 17, 2026

Delegates, key dignitaries, and participants gather for a group photo at the DU BRAINS Annual Innovation Festival, held on July 14th , 2026, in Nairobi. Included in the front row are Prof. Laban Ayiro...

Habari za Karibuni

Matukio Yanayokuja

Destiny Excans 2027

Destiny Excans 2027 Ready to Take Your Next Big Step After High School? Build c...

Washirika Wetu